การประชุมมอบนโยบายการสร้างวัฒนธรรม No Gift Policy ไปสู่การปฏิบัติการประชุมมอบนโยบายการสร้างวัฒนธรรม
![](http://prengwisut.ac.th/web2022/wp-content/uploads/2023/08/ปสนิวส์-1024x1024.jpg)
เมื่อวันที่ 11 พฤษภาคม 2566 นายจิรภัทร ยศรุ่งเรือง รองผู้อำนวยการโรงเรียนเปร็งวิสุทธาธิบดี เป็นประธานในการประชุมครูและบุคลากรเพื่อเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ทั้งนี้ ได้มอบนโยบายการสร้างวัฒนธรรม No Gift Policy สู่การปฏิบัติ โดยให้ครูและบุคลากรทุกคน งดรับ งดให้ ของขวัญของกำนัลทุกชนิด จากการปฏิบัติหน้าที่ครูและบุคลากรทุกท่านรับทราบและถือปฏิบัติตามนโยบาย ดังกล่าว